

Our ref: **RP/KIS/VOL01/2021**

Your ref:

29/10/2021

Kwa Bw/Bi.....

Kupitia kwa Mwalimu Mkuu,

KUH: **KONGAMANO LA PILI LA KISWAHILI**

Umealikwa kuhudhuria kongamano iliyotajwa hapo juu itakayofanyika tarehe **6/11/2021** kuanzia **SAA MBILI ASUBUHI HADI SAA KUMI**, kwenye **CHUO KIKUU CHA NAIROBI (KISUMU CAMPUS)**. Mafunzo kwenye sehemu zifuatazo yataangaziwa:

1. Mapitio ya mitihani ya KCSE ya 2020 na makadirio ya mitihani ya KCSE ya 2021.
2. Makadirio ya karatasi ya Kwanza, Pili na ya Tatu.

Waalikwa, ambao ni wasomi waliobobea katika nyanja mbalimbali, watahini, na waandishi mashuhuri ni kama wafuatavyo:

1. Bw. Bahati Harrison, Mtahini Karatasi ya Pili, *Shule ya Upili ya Kenya High*
2. Mtahini Mkuu Karatasi ya Tatu

Karo ya ushiriki ya shilingi **2,500** kwa kila mwalimu itatozwa. Walimu wote, hasa wale wanaofunza Kidato cha tatu na nne wanahimizwa kuhudhuria.

Vifaa vya kuandikia, cheti cha ushiriki na chakula ni baadhi ya vitakaotolewa kama sehemu ya warsha. Kwa maelezo zaidi, wasiliana nasi: 0718552001.

Wako Mwaminifu



Amos O. Ojwang'
Mkurugenzi Mkuu